Nhà dân xây Ngọc Lâm, Long Biên 30m² giá 7.65 tỷ - Ô tô tránh thoải mái! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà dân xây Ngọc Lâm, Long Biên 30m² giá 7.65 tỷ - Ô tô tránh thoải mái!

7.65 tỷ
30 m² - 255 triệu/m²

Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
30 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Ngọc Lâm, Long Biên! Với thiết kế 5 tầng, diện tích 30m² thực tế gần 40m², ngôi nhà này không chỉ đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống mà còn mang lại không gian thoải mái cho cả gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: 5 tầng với đầy đủ công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Mặt tiền 3.62m, ô tô 16 chỗ quay đầu thoải mái, sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch

Tiện ích xung quanh:

  • Vài bước chân ra bãi đỗ xe ô tô, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Khu vực lõi Ngọc Lâm, dễ dàng di chuyển vào trung tâm phố hay ra các tỉnh lân cận
  • Gần trường học, chợ và các tiện ích sinh hoạt khác
  • Không gian sống yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.65 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thuận lợi trong việc di chuyển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!