Nhà compound Tam Phú Thủ Đức 138m² 12.7 tỷ - Tặng full nội thất | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà compound Tam Phú Thủ Đức 138m² 12.7 tỷ - Tặng full nội thất

12.7 tỷ
138 m² - 92 triệu/m²

Phường Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
138 m²

Nhà compound Thăng Long Hưng Phú, Tam Phú: không gian sống riêng tư, an ninh, vào ở ngay kèm full nội thất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:138m² (ngang 5m x dài 27.5m)
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu, 5 phòng ngủ
  • Đặc điểm:Đường trước nhà 12m; sân trước 4m, sân sau 9m; khu compound có bảo vệ 24/7; chỗ đậu xe riêng; nhà trống, sổ sẵn, có thể công chứng nhanh

Tiện ích xung quanh:

  • Công viên nội khu, không gian dạo bộ thoáng mát
  • Khu vui chơi trẻ em trong compound, phù hợp gia đình có con nhỏ
  • Tiện ích sinh hoạt hiện hữu tại khu Tam Phú: chợ, cửa hàng tiện lợi, quán ăn
  • Gần trường học khu Tam Phú, thuận tiện đưa đón hằng ngày
  • Kết nối nhanh các trục đường lớn khu Thủ Đức, dễ di chuyển sang trung tâm TP.HCM

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:12.7 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Hợp gia đình đông người cần 5 phòng ngủ, ưu tiên môi trường compound an ninh, đường rộng 12m, có sân trước sau thoáng và chỗ đậu xe riêng.

Liên hệ:

Quan tâm nhà compound Tam Phú Thủ Đức, muốn xem nhà và chốt công chứng nhanh: nhắn để nhận thông tin chi tiết.