5 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà Cityland LotteMart Gò Vấp 30m² 4.86 tỷ - Ô tô vào nhà
4.86 tỷ
30 m² - 162 triệu/m²
Phường 15, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
30 m²
Hẻm ôtô dẫn thẳng vào Cityland LotteMart, nhà 2 tầng full nội thất, chủ chính chủ sẵn sàng cho khách xem nhanh và vào ở ngay.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:30m²
- Bố trí:Trệt 1 phòng ngủ, lầu 1 thêm 2 phòng ngủ và 2WC, tận dụng tối đa diện tích
- Đặc điểm:Hướng Nam, hẻm ôtô, full nội thất, chính chủ cầm giấy tờ rõ ràng và nằm trong khu thương mại Cityland
Tiện ích xung quanh:
- Lotte Mart Gò Vấp ngay dưới chân tòa nhà phục vụ mua sắm và ẩm thực
- Chợ Gò Vấp chỉ vài phút xe máy, thuận tiện nhu yếu phẩm hàng ngày
- Bệnh viện Quận Gò Vấp và trạm y tế phường 15 tiếp cận nhanh khi cần
- Trường THPT Gò Vấp cùng hệ thống trường công lập trong khu vực
- Trạm xe buýt trên đường Thống Nhất hỗ trợ di chuyển ra Phạm Văn Đồng và sân bay
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:4.86 tỷ
Phù hợp với ai:
Gia đình trẻ, chuyên gia cần căn nhà sẵn sàng dọn vào trong khu vực có hạ tầng thương mại, dễ cho thuê và ký gửi.
Liên hệ:
Liên hệ để xếp lịch xem nhà, nhận tư vấn pháp lý và thương lượng trực tiếp với chủ nhà.