Nhà chính chủ Văn Phú, Hà Đông 60m² giá 8.45 tỷ - Lô góc thoáng mát | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà chính chủ Văn Phú, Hà Đông 60m² giá 8.45 tỷ - Lô góc thoáng mát

8.45 tỷ
60 m² - 141 triệu/m²

Phú La, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
60 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại lõi khu đô thị Văn Phú, Hà Đông! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà lô góc 3 mặt thoáng, diện tích 60m², phù hợp cho gia đình bạn. Với thiết kế dân xây chắc chắn và còn rất mới, ngôi nhà này có thể lên đến 5 tầng thoải mái, mang đến không gian sống rộng rãi và thoải mái cho cả gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách và bếp hiện đại
  • Đặc điểm: Lô góc 3 mặt thoáng, kết cấu khung cột bê tông chắc chắn, sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Văn La, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Văn La chỉ 500m, lý tưởng cho con em đi học
  • Gần ga Metro Hà Đông, dễ dàng di chuyển vào trung tâm
  • Bãi gửi xe cách nhà chỉ 100m, thuận tiện cho việc đỗ xe
  • Hưởng trọn tiện ích từ khu đô thị Văn Phú với nhiều dịch vụ tiện nghi xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.45 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các gia đình tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và các tiện ích đô thị. Đây cũng là cơ hội tốt cho các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống lý tưởng tại Văn Phú!