Nhà chính chủ Hóc Môn 192m² giá 10.5 tỷ - Pháp lý rõ ràng, thương lượng tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà chính chủ Hóc Môn 192m² giá 10.5 tỷ - Pháp lý rõ ràng, thương lượng tốt!

10.5 tỷ
192 m² - 55 triệu/m²

Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
192 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà tại khu vực Hóc Môn, xã Bà Điểm, một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở hoàn hảo tại TP Hồ Chí Minh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 192m² (8m x 24m)
  • Bố trí: Nhà nằm trong hẻm, rộng đủ cho 2 xe tải tránh nhau, đối diện trường mầm non, rất thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Đặc điểm: Nhà chính chủ, sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng, giá bán 10.5 tỷ (có thương lượng cho khách hàng thiện chí).

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Lê Đức Anh chỉ 10 phút đi xe máy, thuận tiện di chuyển ra các khu vực lân cận.
  • Gần khu công nghiệp Tân Bình, thuận lợi cho việc làm việc và đi lại.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực trung tâm thành phố.
  • Đối diện là trường mầm non, phù hợp với gia đình có con nhỏ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ, người đi làm cần một nơi ở yên tĩnh và thuận tiện, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội