Nhà chính chủ Đường Âu Dương Lân 40.3m² giá 5.95 tỷ - Sẵn sàng công chứng! | TongkhoBDS.com

Property main image
23 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà chính chủ Đường Âu Dương Lân 40.3m² giá 5.95 tỷ - Sẵn sàng công chứng!

5.95 tỷ
40.3 m² - 148 triệu/m²

Phường 03, Quận 8, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40.3 m²

Chỉ cần xách vali vào ở ngay! Ngôi nhà xinh lung linh chính chủ nằm tại hẻm gần 4m trên đường Âu Dương Lân, Phường Chánh Hưng (Phường 3, Quận 8 cũ) đang chờ đón bạn. Với thiết kế hiện đại và không gian sống thoáng đãng, đây là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40.3m² (4.7m x 9m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Sàn BTCT kiên cố, 4 phòng ngủ lớn, 3 WC, phòng khách rộng rãi, bếp tiện nghi và sân thượng thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Chánh Hưng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Đường Âu Dương Lân dễ dàng kết nối với các trục đường lớn
  • Gần trường học các cấp, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh và yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.950 triệu VND, thương lượng nhẹ
  • Phí công chứng: 70 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi và thoải mái, cũng như những ai yêu thích sự tiện nghi và vị trí thuận lợi trong thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà ưng ý này!