Nhà chính chủ Bình Thạnh 68m² giá 7.4 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà chính chủ Bình Thạnh 68m² giá 7.4 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

7.4 tỷ
68 m² - 109 triệu/m²

17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
68 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà chính chủ tại khu vực Bình Thạnh! Với vị trí đắc địa chỉ cách hẻm xe hơi 20m, ngôi nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là một khoản đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m² (4m20 x 16m50)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu với 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh. Có thể cải tạo thêm phòng và toilet theo nhu cầu sử dụng.
  • Đặc điểm: Nhà đúc kiên cố, chắc chắn, đã hoàn công đầy đủ với sổ hồng, thu nhập hàng tháng 15 triệu.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách hẻm xe hơi 20m, thuận tiện di chuyển và đậu xe.
  • Gần chợ, nhà thờ, trường học và chùa, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho gia đình.
  • Di chuyển nhanh chóng sang các quận lân cận nhờ hệ thống giao thông thuận lợi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.4 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lâu dài, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà trực tiếp.