Nhà Chính Chủ 97.5m² Bàu Mạc 19, Đà Nẵng - Kinh Doanh Đắc Lợi, Gần Biển | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Chính Chủ 97.5m² Bàu Mạc 19, Đà Nẵng - Kinh Doanh Đắc Lợi, Gần Biển

6 tỷ
97 m² - 62 triệu/m²

Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
97 m²

Nhà chính chủ chào bán gấp căn nhà 2 tầng 2 mê kiên cố tại 16 Bàu Mạc 19, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng. Vị trí đắc địa, vừa ở vừa kinh doanh lý tưởng, cách biển chỉ 500m.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97.5m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng 2 mê kiên cố, công năng đầy đủ. Bao gồm 1 căn nhà cấp 4 mặt tiền đang cho thuê kinh doanh với dòng tiền ổn định 5 triệu/tháng.
  • Đặc điểm: Đường rộng 7.5m, lề 3m thông thoáng, xe ô tô ra vào thoải mái. Ngang 5m, nở hậu nhẹ. Hướng nhà Tây Bắc mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Nguyễn Tất Thành chỉ 500m, tận hưởng không khí trong lành.
  • Gần trường THPT Nguyễn Trãi, thuận tiện cho việc học hành của con em.
  • Di chuyển nhanh chóng đến Bệnh viện Đa khoa Liên Chiểu.
  • Chợ Hòa Minh gần kề, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Khu vực dân cư sầm uất, an ninh tốt, giao thông thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ VND (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Cơ hội đầu tư sinh lời kép hoặc an cư lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ. Vừa có không gian sống tiện nghi, vừa có nguồn thu nhập thụ động từ việc cho thuê mặt bằng kinh doanh. Rất phù hợp với các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có dòng tiền ổn định tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà vị trí vàng với tiềm năng sinh lời cao. Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận ưu đãi tốt nhất!