Nhà Chính Chủ 3 Tầng 2PN Nguyễn Văn Quỳ Q7 - 1.7 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Chính Chủ 3 Tầng 2PN Nguyễn Văn Quỳ Q7 - 1.7 Tỷ

1.7 tỷ
29 m² - 59 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
29 m²

Chính chủ gửi bán nhà mới xây tâm huyết tại Quận 7 - Sẵn sàng đón chủ mới!

Căn nhà vừa hoàn thiện, nằm ngay vị trí đắc địa tại hẻm 88/89 Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7, hứa hẹn mang đến không gian sống tiện nghi và hiện đại cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 29m² (4.3m x 7m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây 100%, thiết kế hiện đại, thoáng mát, trang bị đầy đủ công năng, sẵn sàng vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên đường Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7, khu vực dân cư sầm uất, giao thông thuận tiện.
  • Gần các tiện ích thiết yếu: chợ, siêu thị, trường học các cấp (THPT Nguyễn Hữu Thọ, THCS Nguyễn Văn Linh).
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như Quận 1, Quận 4 chỉ trong vài phút qua các trục đường chính.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, thích hợp cho các gia đình trẻ.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Lotte Mart, Crescent Mall.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.7 tỷ VND (Có thương lượng bớt lộc cho khách thiện chí).
  • Pháp lý: Mua bán công chứng vi bằng, chính chủ đang đứng tên ký bán.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các cặp vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ mong muốn sở hữu một tổ ấm khang trang, tiện nghi tại khu vực trung tâm Quận 7 với mức giá hợp lý. Hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá tốt.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tổ ấm mơ ước tại Quận 7! Liên hệ để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.