Nhà CHDV Xô Viết Nghệ Tĩnh 78m² giá 18.3 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà CHDV Xô Viết Nghệ Tĩnh 78m² giá 18.3 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay

18.3 tỷ
78 m² - 235 triệu/m²

21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
78 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại CHDV Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Quận Bình Thạnh! Với vị trí trung tâm sầm uất, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đón đầu xu hướng đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m² (6m x 15m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 4 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Tổng cộng 15 CHDV có gác lửng, đầy đủ nội thất.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 30 bước ra ngay đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần các trường ĐH lớn như Hutech 1&2, Kinh tế, Tài chính, GTVT, Hồng Bàng, cách ngã tư Hàng Xanh chỉ 400m.
  • Hệ thống tiện ích bảo mật hiện đại: camera, bảo vệ 24/7, PCCC đầy đủ.
  • Giao thông thuận lợi đi lại đến Quận 1, Quận 2, trung tâm TP.HCM, bến xe Miền Đông, Sở thú và các TTTM lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.3 tỷ VND (giảm sâu từ 20 tỷ)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những nhà đầu tư muốn khai thác bất động sản cho thuê hoặc gia đình lớn tìm kiếm không gian sống thoải mái, tiện nghi.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Gọi ngay hoặc thêm Zalo để nhận thông tin chi tiết và lên lịch xem nhà.