Nhà CHDV Phạm Văn Hai, Quận Tân Bình 300m² giá 65 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà CHDV Phạm Văn Hai, Quận Tân Bình 300m² giá 65 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

65 tỷ thương lượng
300 m² - 217 triệu/m²

Phường 03, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
30 Phòng
Diện tích
300 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà CHDV tại Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, một cơ hội đầu tư không thể bỏ qua! Với diện tích lên đến 300m², nhà được thiết kế hiện đại với 1 hầm lửng và 4 tầng nổi, đang hoạt động hiệu quả với hơn 30 phòng cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 300m²
  • Bố trí: 1 hầm lửng, tầng 2, 3, 4 có hơn 30 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Hướng Đông, sổ hồng chính chủ, đang kinh doanh CHDV ổn định

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Cách chợ Phạm Văn Hai chỉ 500m, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, gần trạm xe buýt và ga Metro
  • Nhiều tiện ích xung quanh như quán ăn, siêu thị, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 65 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê hoặc gia đình có nhu cầu sinh sống trong khu vực sầm uất, thuận tiện.

Liên hệ:

Chớ bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!