Nhà CCMN Nguyễn Trãi 88m² - 18 phòng full nội thất, dòng tiền 1.1 tỷ/năm
Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Nhà CCMN 5 tầng đắc địa ngay trung tâm Quận Thanh Xuân, Nguyễn Trãi – cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội với dòng tiền ổn định 1.1 tỷ/năm. Sẵn sàng bàn giao khách thuê, pháp lý sổ đỏ rõ ràng.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 88m²
- Bố trí: 5 tầng, mỗi tầng 4 phòng khép kín, tổng 18 phòng full nội thất, tầng 1 để xe.
- Đặc điểm: Hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ (bơm dầu, bơm điện, đầu phun từng phòng), thang máy hiện đại.
Tiện ích xung quanh:
- Nằm trên mặt tiền đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, tuyến giao thông huyết mạch của thành phố.
- Gần nhiều trường đại học lớn như Đại học Khoa học Tự nhiên, Đại học Khoa học Xã hội và Nhân văn, thuận tiện cho việc cho thuê.
- Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng như chợ, siêu thị, ngân hàng.
- Hạ tầng giao thông phát triển, kết nối dễ dàng với các quận trung tâm và khu vực lân cận.
- Gần các tuyến xe buýt và các trạm Metro trong tương lai, tăng khả năng kết nối.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 17.4 tỷ (tương đương 197 triệu/m²)
Phù hợp với ai:
Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có dòng tiền ổn định, bền vững tại vị trí đắc địa. Với 18 căn hộ đã được trang bị đầy đủ nội thất, nhà có khả năng khai thác cho thuê ngay lập tức, đảm bảo lợi nhuận hấp dẫn hàng năm.
Liên hệ:
Chủ nhà thiện chí bán với mức giá tốt nhất thị trường. Liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời vàng này!