Nhà CCMN Cầu Giấy 80m² dòng tiền 160tr/tháng - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà CCMN Cầu Giấy 80m² dòng tiền 160tr/tháng - Chính chủ bán

35 tỷ
80 m² - 438 triệu/m²

Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
80 m²

Tòa nhà CCMN lô góc ngõ 255 Cầu Giấy, 9 tầng, 29 phòng khép kín, khai thác dòng tiền 160 triệu/tháng ổn định ngay trung tâm Cầu Giấy.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:80m² đất, xây dựng khoảng 90m², nhà 9 tầng, mặt tiền rộng 15m
  • Bố trí:Tầng 1 để xe và 1 phòng; tầng 2-8 mỗi tầng 4 phòng khép kín; tầng 9 làm sân phơi và khu kỹ thuật
  • Đặc điểm:Lô góc hai mặt thoáng, tất cả các phòng đều có cửa sổ, nhà khung cột bê tông chắc chắn, dòng tiền cho thuê lớn, thanh khoản cao, sổ đỏ vuông vắn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường đại học lớn như Đại học Sư phạm Hà Nội, Phân viện Báo chí và Tuyên truyền, thuận tiện khai thác khách thuê là sinh viên
  • Dễ dàng di chuyển tới Đại học Giao thông Vận tải, Đại học Thương mại, Đại học Sân khấu Điện ảnh và nhiều cơ sở đào tạo khác trong khu vực
  • Kết nối nhanh ra trục đường Cầu Giấy và Nguyễn Văn Huyên mở rộng, thuận tiện đi lại vào trung tâm và các quận lân cận
  • Khu vực dân cư đông đúc, nhu cầu thuê phòng luôn cao, tỷ lệ lấp đầy tốt quanh năm
  • Xung quanh tập trung nhiều cửa hàng dịch vụ, siêu thị mini, quán ăn, quán cà phê phục vụ đông đảo sinh viên và người đi làm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:35 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho nhà đầu tư tìm tòa nhà căn hộ dịch vụ cho thuê với dòng tiền 160 triệu/tháng ổn định, khách muốn sở hữu bất động sản lô góc trung tâm Cầu Giấy để khai thác lâu dài hoặc kết hợp vừa ở vừa kinh doanh.