Nhà CCMN 7 tầng Thang máy Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân - Dòng tiền 100tr/tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà CCMN 7 tầng Thang máy Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân - Dòng tiền 100tr/tháng

21.3 tỷ
78 m² - 273 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
18 Phòng
Diện tích
78 m²

Chủ nhà giảm sốc 1.6 tỷ, chào bán tòa nhà CCMN 7 tầng thang máy tại trung tâm Thanh Xuân với dòng tiền cực cao!

Tòa nhà CCMN xây mới tinh, sở hữu vị trí đắc địa trên phố Vũ Trọng Phụng, Quận Thanh Xuân, Hà Nội. Với 7 tầng thang máy, 18 phòng khép kín và mặt tiền rộng 4m (diện tích sử dụng 83m²), đây là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn với dòng tiền ổn định khoảng 100 triệu đồng/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m² (sử dụng 83m²)
  • Bố trí: 7 tầng nổi, thang máy, mặt tiền 4m. Tầng 1 để xe, tầng 2-6 mỗi tầng 3 phòng, tầng 7 có 2 phòng + phòng chờ. Tổng 18 phòng khép kín.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới, có thang máy, thoáng trước sau, sổ nở hậu. PCCC tiêu chuẩn.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên phố Vũ Trọng Phụng, Quận Thanh Xuân, khu vực ngõ thông tứ tung, dễ dàng di chuyển vào từ nhiều hướng.
  • Gần khu Cao Xà Lá, dân cư đông đúc, nhu cầu thuê phòng luôn cao.
  • Tiếp giáp nhiều trường Đại học lớn, đảm bảo nguồn khách thuê sinh viên và dân văn phòng ổn định, luôn kín phòng.
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, giá trị bất động sản có tiềm năng tăng trưởng cao theo thời gian.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.3 tỷ (giá mới sau khi chủ giảm 1.6 tỷ), có thương lượng mạnh.

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá cao tại khu vực trung tâm Hà Nội. Với vị trí thuận lợi, thiết kế tối ưu và nguồn khách thuê dồi dào, tòa nhà CCMN này hứa hẹn mang lại lợi nhuận bền vững.