Nhà Cầu Giấy Trần Quốc Hoàn 54m² 41.5 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Cầu Giấy Trần Quốc Hoàn 54m² 41.5 tỷ - Chính chủ bán

41.5 tỷ
57 m² - 728 triệu/m²

Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
57 m²

Nhà chính chủ Trần Quốc Hoàn Cầu Giấy, lô góc ô tô tránh, sẵn sàng bàn giao cho chủ mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:54m²
  • Bố trí:4 tầng thông, mỗi tầng linh hoạt cho văn phòng hoặc dịch vụ lưu trú
  • Đặc điểm:Lô góc 2 mặt ngõ, mặt tiền 14m, thêm ~25m² lưu không sử dụng, ô tô vào nhà, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Sát Đại học Sư phạm Hà Nội, dễ dàng tiếp cận với sinh viên và cán bộ giảng dạy
  • Cách cổng Đại học Quốc gia Hà Nội 1km, thuận tiện khai thác căn hộ dịch vụ
  • Chợ Nghĩa Tân gần 1,2km, giải quyết nhu cầu mua sắm hằng ngày
  • Ga Metro Cầu Giấy (Line 3) trong bán kính 1,5km, kết nối nhanh đến nội đô
  • Bệnh viện E khoảng 2km, đảm bảo tiện ích y tế cho nhóm khách thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:41.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Đầu tư xây căn hộ dịch vụ/khách sạn mini hoặc đặt văn phòng công ty ngay khu vực đông sinh viên và nhân sự tri thức.

Liên hệ:

Đặt lịch xem nhà càng sớm càng tốt để giữ quỹ đất kinh doanh hiếm có giữa lòng Cầu Giấy.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội