Nhà cấp 4 Võ Văn Tần, Vũng Tàu 89.5m² - Giá tốt, ô tô vào tận nơi | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 Võ Văn Tần, Vũng Tàu 89.5m² - Giá tốt, ô tô vào tận nơi

5 tỷ
90 m² - 56 triệu/m²

Phường Thắng Nhất, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

8 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đẹp tại phường Thắng Nhất, TP. Vũng Tàu với mức giá cực kỳ cạnh tranh. Căn nhà tọa lạc tại hẻm ô tô 4 chỗ đường Võ Văn Tần, không gian sống thoáng đãng và tiềm năng tăng giá cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 89.5m² (Ngang 4.5m đẹp)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, thiết kế đơn giản, không gian mở thuận tiện cho việc ở ngay hoặc cải tạo, xây mới theo phong cách riêng.
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, hẻm ô tô 4 chỗ vào tận cửa, khu dân cư ổn định, an ninh tốt, pháp lý chuẩn sổ hồng riêng công chứng ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Thắng Nhất, thuận tiện đưa đón con em đi học.
  • Cách chợ Rạch Dừa khoảng 1.5km, đáp ứng nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Di chuyển nhanh chóng đến trung tâm thương mại và các khu vui chơi giải trí tại Vũng Tàu.
  • Gần hệ thống ngân hàng và các cửa hàng tiện lợi trên đường Võ Văn Tần.
  • Kết nối giao thông thuận tiện với các trục đường huyết mạch của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ muốn an cư tại Vũng Tàu, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có diện tích đẹp, pháp lý rõ ràng để xây dựng nhà ở hoặc làm tài sản tích lũy lâu dài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà hiếm có này, hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và đi xem nhà thực tế sớm nhất!