Nhà cấp 4 Thạnh Xuân 24, Q12, 59.5m² giá 3.1 tỷ - Ô tô vào tận cửa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 Thạnh Xuân 24, Q12, 59.5m² giá 3.1 tỷ - Ô tô vào tận cửa!

3.1 tỷ
59.5 m² - 52 triệu/m²

Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
59.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà cấp 4 tuyệt đẹp tại đường Thạnh Xuân 24, quận 12, TP. Hồ Chí Minh! Ngôi nhà này không chỉ có vị trí thuận lợi mà còn sở hữu thiết kế tiện nghi, rất phù hợp cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59.5m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm, phòng khách và bếp
  • Đặc điểm: Nhà có sân đậu xe thoải mái, đường hẻm ô tô vào tận cửa, sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường học Nguyễn Văn Thuệ chỉ vài bước chân, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần chợ Thạnh Xuân, dễ dàng mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực an ninh, dân cư thân thiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư gần gũi với trường học và các tiện ích xung quanh, cùng không gian sống thoải mái.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.