Nhà cấp 4 Tân Thới Nhất, Quận 12, 70m² chỉ 4.29 tỷ - Mặt hẻm rộng rãi, kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 Tân Thới Nhất, Quận 12, 70m² chỉ 4.29 tỷ - Mặt hẻm rộng rãi, kinh doanh sầm uất!

4.29 tỷ
70 m² - 61 triệu/m²

Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70 m²

Chắc chắn rằng đây là cơ hội tuyệt vời cho bạn sở hữu căn nhà cấp 4 tại Tân Thới Nhất, Quận 12. Với diện tích 70m² (4,5 x 16), nhà nằm trong khu vực sầm uất, chỉ cách đường chính 30m, thuận tiện cho việc kinh doanh. Hẻm trước nhà rộng 5m, cho phép xe tải ra vào thoải mái, rất phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, thiết kế đơn giản và tiện dụng
  • Đặc điểm: 2 mặt hẻm thoáng mát, hiện đang cho thuê với giá 7 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách đường chính 30m, thuận tiện di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố
  • Gần chợ Tân Thới Nhất và các cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống trường học, bệnh viện và các dịch vụ công cộng gần kề
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển bằng xe máy hoặc ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.29 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình muốn an cư lạc nghiệp hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội cho thuê trong khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem nhà!