1 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà cấp 4 phường Vĩnh Hưng 26m² giá 2.95 tỷ - Chính chủ bán gấp!
2.95 tỷ
26 m² - 113 triệu/m²
Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
26 m²
Chính chủ cần bán gấp nhà cấp 4 với vị trí thuận lợi tại phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai. Ngôi nhà có diện tích 26m², phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư sinh lời.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 26m²
- Bố trí: Nhà cấp 4, bố trí hợp lý, có sân phía trước
- Đặc điểm: Vị trí đẹp, cách UBND phường Vĩnh Hưng chỉ 2m, thuận tiện cho việc đi lại
Tiện ích xung quanh:
- Gần UBND phường Vĩnh Hưng, thuận tiện làm thủ tục hành chính
- Cách chợ Vĩnh Hưng chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
- Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
- Đường giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 2.95 tỷ VND
Phù hợp với ai:
Ngôi nhà lý tưởng cho những gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực phát triển.
Liên hệ:
Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!