Nhà cấp 4 Phùng Hưng, Hà Đông 48m² - Vị trí vàng kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 Phùng Hưng, Hà Đông 48m² - Vị trí vàng kinh doanh

10-10.999 tỷ
48 m² - 208 triệu/m²

Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

11 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
48 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng bậc nhất khu vực Hà Đông với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà cấp 4 tọa lạc tại vị trí đắc địa, ngõ thông thoáng ô tô lùi tận cửa, chỉ cách mặt đường Phùng Hưng sầm uất 25m, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc xây dựng tòa nhà văn phòng, phòng khám chuyên nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4 hiện trạng, vuông vắn, dễ dàng thiết kế lại theo mục đích sử dụng.
  • Đặc điểm: Ngõ rộng ô tô vào tận nơi, sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch, giao dịch sang tên ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bệnh viện Quân y 103 chỉ vài trăm bước chân, thuận tiện chăm sóc sức khỏe.
  • Gần các trường học lớn và hệ thống giáo dục uy tín trong khu vực.
  • Cách chợ Hà Đông và các siêu thị lớn chỉ từ 200m - 300m, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt.
  • Kết nối giao thông thuận tiện với các trục đường huyết mạch quận Hà Đông.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, hạ tầng đô thị phát triển đồng bộ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Từ 10 tỷ đến 10.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư muốn giữ tiền, xây dựng tòa nhà văn phòng, phòng khám hoặc các gia đình muốn sở hữu bất động sản tại vị trí trung tâm, có tiềm năng tăng giá mạnh mẽ trong tương lai.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem sổ đỏ và nhận thông tin chi tiết về căn nhà tiềm năng này trước khi giao dịch thành công!