Nhà cấp 4 Nguyễn Văn Đậu 132m² giá 13.5 tỷ - Tiềm năng phát triển cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 Nguyễn Văn Đậu 132m² giá 13.5 tỷ - Tiềm năng phát triển cao!

13.5 tỷ
132 m² - 102 triệu/m²

11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
132 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà cấp 4 tuyệt vời trên đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh. Với diện tích 132m², mặt tiền rộng 6m, ngôi nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lợi cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 132m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, kết cấu cấp 4
  • Đặc điểm: Nhà ở hoặc có thể xây dựng căn hộ dịch vụ, biệt thự, văn phòng. Hẻm xe hơi thông thoáng, chỉ vài bước ra mặt tiền, 1 trục thẳng.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư an ninh, dân trí cao, thích hợp cho gia đình và đầu tư phát triển
  • Cách trung tâm quận Bình Thạnh chỉ vài phút di chuyển
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện và khu vui chơi
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm không gian sống yên bình, an ninh, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội để xây dựng căn hộ dịch vụ, văn phòng hoặc biệt thự.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá trực tiếp với chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội