Nhà cấp 4 Nguyễn Hữu Cảnh, Vũng Tàu 109m² - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 Nguyễn Hữu Cảnh, Vũng Tàu 109m² - Ô tô vào tận nhà!

7.6 tỷ
109 m² - 70 triệu/m²

Phường Thắng Nhất, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
109 m²

Tìm kiếm tổ ấm an cư lạc nghiệp tại Vũng Tàu? Ngôi nhà cấp 4 tại Nguyễn Hữu Cảnh này là lựa chọn hoàn hảo cho bạn và gia đình!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:109m²
  • Bố trí:Nhà cấp 4, ngang 6.7m vuông vức, thiết kế tối ưu công năng.
  • Đặc điểm:Đất thổ cư 100%, sổ đỏ chính chủ, đường nội bộ rộng rãi, ô tô vào tận nhà thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Tiểu học Thắng Nhất và THCS Thắng Nhất, thuận tiện cho việc học của con em.
  • Cách Chợ Rạch Dừa chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Dễ dàng tiếp cận các cửa hàng tiện lợi và siêu thị mini trong khu vực.
  • Kết nối nhanh chóng đến Bệnh viện Đa khoa Vũng Tàu.
  • Đường Nguyễn Hữu Cảnh rộng rãi, giao thông thuận tiện đi lại khắp thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ mong muốn an cư tại Vũng Tàu với không gian sống tiện nghi, pháp lý rõ ràng. Đây cũng là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm bất động sản có giá trị thực và tiềm năng tăng giá bền vững.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tiềm năng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam