Nhà cấp 4 Nguyễn Công Trứ 47m² - Vị trí vàng gần biển Mỹ Khê | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 Nguyễn Công Trứ 47m² - Vị trí vàng gần biển Mỹ Khê

5.8 tỷ
47 m² - 123 triệu/m²

Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

3 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
47 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng tại trung tâm du lịch Đà Nẵng! Bán đất tặng kèm nhà cấp 4 kiên cố tọa lạc ngay mặt tiền kiệt ô tô rộng 6m đường Nguyễn Công Trứ, phường Phước Mỹ. Đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng muốn đầu tư xây dựng căn hộ dịch vụ hoặc homestay cao cấp nhờ vị trí đắc địa gần biển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m² (ngang 5m vuông vức, phong thủy tốt).
  • Bố trí: Nhà cấp 4 hiện trạng, tặng kèm bản thiết kế nhà 4 tầng hiện đại.
  • Đặc điểm: Kiệt rộng 6m ô tô đỗ cửa, hướng Đông mát mẻ, khu dân cư an ninh, yên tĩnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 2 phút di chuyển, thuận tiện cho du lịch và nghỉ dưỡng.
  • Gần chợ Phước Mỹ, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày chỉ trong vài phút đi bộ.
  • Kết nối trực tiếp với trục đường chính Nguyễn Công Trứ, giao thông thuận lợi.
  • Gần các trường học các cấp và trung tâm y tế tại quận Sơn Trà.
  • Nằm trong khu vực tập trung nhiều homestay, khách sạn và căn hộ cho thuê sầm uất.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.8 tỷ VND (có thương lượng trực tiếp với chính chủ).

Phù hợp với ai:

Sản phẩm phù hợp với nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ dịch vụ, homestay kinh doanh lưu trú hoặc gia đình muốn sở hữu nhà phố gần biển với tiềm năng tăng giá cao tại thị trường Đà Nẵng.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ để có giá tốt nhất!