Nhà cấp 4 Ngô Quyền Lào Cai 75m² 5.58 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 Ngô Quyền Lào Cai 75m² 5.58 tỷ - Ô tô vào tận nhà

5.58 tỷ
75 m² - 74 triệu/m²

Phường Kim Tân, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
75 m²

Nhà cấp 4 Ngô Quyền mặt tiền 5m, tọa lạc giữa tuyến kinh doanh sầm uất Lào Cai, ô tô vào tận nhà, thu hút khách ăn uống - giải trí.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:75m²
  • Bố trí:Mặt tiền 5m x 15m vuông vắn, không gian sinh hoạt và thương mại liền mạch
  • Đặc điểm:Đất thổ cư ổn định, mặt phố Ngô Quyền, hướng kinh doanh, khai thác dịch vụ ăn uống dễ dàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Kim Tân, thuận tiện mua bán hàng ngày và cung ứng thực phẩm
  • Gần Bệnh viện Đa khoa tỉnh Lào Cai, chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Tiếp giáp Ga Lào Cai, kết nối hành khách Bắc - Nam và cửa khẩu quốc tế
  • Gần Trường THPT chuyên Lào Cai, đáp ứng nhu cầu cư trú cho gia đình có con em học tập
  • Liền kề trung tâm hành chính thành phố Lào Cai, giải quyết thủ tục nhanh chóng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.58 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư cần tài sản kinh doanh cho thuê hoặc chủ nhà muốn khai thác mô hình ẩm thực, dịch vụ giải trí tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Liên hệ sớm để được hỗ trợ xem nhà và tư vấn pháp lý, bán gấp cho khách thiện chí.