Nhà cấp 4 ngõ 678 Đê La Thành 39.8m² giá 8.5 tỷ - Hướng Nam mát mẻ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 ngõ 678 Đê La Thành 39.8m² giá 8.5 tỷ - Hướng Nam mát mẻ

8.5 tỷ
40 m² - 213 triệu/m²

Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
40 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà cấp 4 tại ngõ 678 Đê La Thành, quận Đống Đa, Hà Nội. Với giá 8.5 tỷ, đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39.8m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà cấp 4 có mặt tiền 3.3m, hiện đang cho thuê tạm, gia đình xác định bán đất.

Tiện ích xung quanh:

  • Ngõ 678 Đê La Thành thông thoáng, dễ dàng kết nối với Ngọc Khánh, Nguyễn Công Hoan.
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học và các dịch vụ tiện lợi khác.
  • Di chuyển thuận lợi đến các khu vực trung tâm và giao thông công cộng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ VND, có thương lượng.

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà cực kỳ phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng đất đai tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà. Miễn trung gian, môi giới làm phiền!