Nhà cấp 4 ngõ 323 Trần Đại Nghĩa 43,5m² 16,5 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 ngõ 323 Trần Đại Nghĩa 43,5m² 16,5 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

16.5 tỷ
43 m² - 384 triệu/m²

Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
43 m²

Sẵn sàng ở ngay với chính chủ cần bán nhà cấp 4 đã sửa sạch, gác lửng 10m² và mặt tiền vát nhẹ trên ngõ 323 Trần Đại Nghĩa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:43,5m²
  • Bố trí:Phòng khách liên thông, 1 phòng ngủ, WC riêng, gác lửng 10m²
  • Đặc điểm:Mặt tiền gần 3,6m, ngõ ô tô tránh rộng 13m có vỉa hè, hoàn thiện sạch sẽ, trước nhà rộng đủ xoay xe máy SH, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Đồng Tâm cách 50m, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Trường mầm non Trương Định ngay đầu ngõ phục vụ gia đình có trẻ nhỏ
  • Đại học Bách Khoa khoảng 1,5km, tiếp cận sinh viên và cán bộ
  • Đại học Kinh tế Quốc dân và Đại học Xây Dựng trong bán kính 2km nên dễ tìm khách thuê
  • Bệnh viện Bạch Mai khoảng 1,5km, an tâm chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:16,5 tỷ

Phù hợp với ai:

Hướng đến khách mua ở lâu dài, nhà đầu tư giữ tiền hoặc xây mới, cần pháp lý rõ ràng và vị trí ngõ to, ô tô vào gần.

Liên hệ:

Đặt lịch xem ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà phố trung tâm Hai Bà Trưng.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: ngõ 323 Trần Đại Nghĩa, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội