Nhà cấp 4 Minh Khai Hoàng Mai 39m² giá 7.3 tỷ - Vị trí trung tâm hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 Minh Khai Hoàng Mai 39m² giá 7.3 tỷ - Vị trí trung tâm hiếm có!

7.3 tỷ
39 m² - 187 triệu/m²

Quận Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
39 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu một căn nhà cấp 4 tuyệt đẹp tại vị trí trung tâm quận Hoàng Mai, Hà Nội. Căn nhà có diện tích 39m², mặt tiền rộng 4.8m, chỉ cách ô tô 1 nhà và 30m ra mặt đường lớn. Đây là một vị trí hiếm có, lý tưởng để xây dựng nhà cho thuê hoặc đầu tư lâu dài với dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4 với thiết kế hợp lý, có thể cải tạo theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, vị trí đắc địa

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Big C
  • Hệ thống trường học từ mầm non đến THPT trong bán kính 1km
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần bến xe và các trạm metro trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với những nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản mang lại lợi nhuận ổn định hoặc gia đình muốn tận hưởng cuộc sống tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà và chốt nhanh trước khi cơ hội này trôi qua!