Nhà cấp 4 mặt tiền Trường Thọ, Thủ Đức 219m² giá chỉ 15 tỷ - Tiềm năng đầu tư cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 mặt tiền Trường Thọ, Thủ Đức 219m² giá chỉ 15 tỷ - Tiềm năng đầu tư cao!

15 tỷ
219 m² - 68 triệu/m²

Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
219 m²

Nhà cấp 4 mặt tiền đường Phường Trường Thọ, TP. Thủ Đức, đang chờ đón chủ nhân mới! Với diện tích 219m² (6.4m x 34m), căn nhà này không chỉ là một nơi ở mà còn là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai muốn khai thác mặt bằng kinh doanh hoặc xây dựng dự án mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 219m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, tiện lợi cho việc cải tạo hoặc xây dựng mới
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường trung tâm Trường Thọ, khu dân cư sầm uất, phù hợp cho showroom, văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Trường Thọ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng, nhà hàng và dịch vụ tiện ích đa dạng
  • Dễ dàng kết nối giao thông với các tuyến đường lớn và Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ VND, thương lượng trực tiếp với chủ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ dịch vụ cho thuê, hoặc cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh lý tưởng với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem đất thực tế và trải nghiệm tiềm năng đầu tư tuyệt vời này.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội