Nhà cấp 4 mặt tiền Phan Kế Bính, Hải Châu 134m² giá 8.95 tỷ - Dòng tiền ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 mặt tiền Phan Kế Bính, Hải Châu 134m² giá 8.95 tỷ - Dòng tiền ổn định!

8.95 tỷ
134 m² - 67 triệu/m²

Thuận Phước, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
134 m²

Chính chủ bán nhà cấp 4 mặt tiền đường Phan Kế Bính, phường Thuận Phước, quận Hải Châu, TP Đà Nẵng. Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng với diện tích 134m², mặt tiền rộng 5.6m, đã có 3 căn riêng biệt đang cho thuê ổn định với thu nhập 11 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 134m²
  • Bố trí: 1 tầng, gồm 3 căn riêng biệt
  • Đặc điểm: Đường 6m, nhà mặt tiền, đã có dòng tiền ổn định

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Đống Đa chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học, khu vực dân cư đông đúc, dễ dàng cho việc tìm kiếm người thuê
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.950 triệu VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với các nhà đầu tư muốn tìm kiếm dòng tiền ổn định từ cho thuê, hoặc gia đình muốn sinh sống tại khu vực trung tâm Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và thương lượng giá cả.