Nhà cấp 4 mặt tiền Đường Ông Hiệu, Mỹ Tho, 26m² giá 1.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 mặt tiền Đường Ông Hiệu, Mỹ Tho, 26m² giá 1.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

1.5 tỷ
26 m² - 58 triệu/m²

Mỹ Tho, Tiền Giang

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
26 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà cấp 4 mặt tiền Đường Ông Hiệu, Mỹ Tho. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà vừa túi tiền!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 26m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, 1 tầng, thiết kế thông thoáng
  • Đặc điểm: Full thổ cư, mặt tiền đường lớn, thuận tiện đi lại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Mỹ Tho, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1, 2 chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Đa khoa Tiền Giang, đảm bảo an tâm sức khỏe
  • Tiếp giáp các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các gia đình nhỏ, người mới lập nghiệp hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có giá trị.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này!