Nhà cấp 4 mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, quận 7, 110m² - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, quận 7, 110m² - Kinh doanh sầm uất!

19.7 tỷ
110 m² - 179 triệu/m²

Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
110 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà cấp 4 tuyệt đẹp trên mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, phường Phú Thuận, quận 7. Đây là một trong những vị trí kinh doanh sầm uất nhất của thành phố, lý tưởng cho việc đầu tư hoặc sinh hoạt. Nhà trống, sẵn sàng giao ngay cho chủ nhân mới!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 110m² (ngang 5m x dài 26m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, có hẻm nội bộ thông thoáng, thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Ủy ban nhân dân phường Phú Thuận, thuận tiện cho các thủ tục hành chính
  • Các trường học nổi tiếng trong khu vực, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Khu vực kinh doanh nhộn nhịp, thuận lợi cho các hoạt động mua bán
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà rất thích hợp cho các nhà đầu tư, thương nhân hoặc gia đình mong muốn một không gian sống và làm việc thuận tiện trong khu vực sôi động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!