Nhà cấp 4 mặt tiền chợ đường TCH03-07, Quận 12, 115m² - Hạ giá bán nhanh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 mặt tiền chợ đường TCH03-07, Quận 12, 115m² - Hạ giá bán nhanh!

9.89 tỷ
115 m² - 86 triệu/m²

Tân Chánh Hiệp, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
115 m²

Chủ nhà cần bán gấp nhà cấp 4 mặt tiền chợ, tọa lạc tại đường TCH03-07, phường Tân Chánh Hiệp, quận 12, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 115m², đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 115m² (5 x 23)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, thiết kế thông thoáng
  • Đặc điểm: Mặt tiền chợ, thuận tiện cho việc kinh doanh, giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Chánh Hiệp, nơi mua sắm sầm uất
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận qua trục đường chính
  • Khu vực đông dân cư, tiềm năng phát triển cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.89 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các doanh nhân, nhà đầu tư muốn khởi nghiệp hoặc mở rộng kinh doanh trong khu vực đông đúc, sầm uất.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!