Nhà cấp 4 mặt tiền 4m phố Ngô Xuân Quảng, 55m² giá 8.95 tỷ - Cắt lỗ gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 mặt tiền 4m phố Ngô Xuân Quảng, 55m² giá 8.95 tỷ - Cắt lỗ gấp!

8.95 tỷ
55 m² - 163 triệu/m²

Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
55 m²

Đầu tư thông minh với cơ hội sở hữu nhà cấp 4 mặt tiền 4m tại phố Ngô Xuân Quảng, Gia Lâm. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai mong muốn phát triển mạnh mẽ trong khu vực đông dân cư và tiềm năng tăng giá cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, 1 tầng
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4m, đường ô tô tránh, gần trường Đại học Nông nghiệp 1, cách mặt phố chỉ 20m.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Nông nghiệp 1, thuận tiện cho sinh viên và gia đình.
  • Khu vực đông dân cư, nhiều tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, bệnh viện.
  • Hàng xóm thân thiện, tạo cảm giác an toàn và gắn kết cộng đồng.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng tòa nhà 7 tầng thang máy, hoặc gia đình muốn an cư trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà ngay hôm nay!