Nhà cấp 4 Linh Chiểu Thủ Đức 116m² - Vị trí vàng kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 Linh Chiểu Thủ Đức 116m² - Vị trí vàng kinh doanh

9.99 tỷ
116 m² - 86 triệu/m²

Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
116 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng ngay trung tâm phường Linh Chiểu, thành phố Thủ Đức. Căn nhà tọa lạc tại vị trí đắc địa, chỉ cách mặt tiền đường Hoàng Diệu 2 vài bước chân, cực kỳ thuận lợi cho việc an cư hoặc khai thác dòng tiền cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 116m² (ngang 5.1m x dài 23m, nở hậu 6.8m cực đẹp).
  • Bố trí: Nhà trệt kết cấu kiên cố gồm 3 phòng ngủ, phòng khách rộng rãi, bếp thoáng mát và sân để xe máy tiện lợi.
  • Đặc điểm: Nhà có pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ. Vị trí cách mặt tiền đường lớn chỉ 2 căn nhà, thông thoáng, thích hợp xây mới làm căn hộ dịch vụ (CHDV) hoặc kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Ngân hàng và Đại học Sư phạm Kỹ thuật, khu vực sầm uất, nhu cầu thuê nhà rất cao.
  • Cách chợ Linh Chiểu khoảng 500m, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Kết nối nhanh chóng đến tuyến đường Xa lộ Hà Nội và ga Metro, thuận tiện di chuyển về trung tâm thành phố.
  • Gần hệ thống trường học các cấp và các trường cao đẳng, đảm bảo an sinh và giáo dục.
  • Khu vực tập trung nhiều hàng quán, dịch vụ, tiện ích bao quanh đầy đủ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.99 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ dịch vụ cho sinh viên thuê, người mua để ở kết hợp kinh doanh tại gia, hoặc khách hàng tìm kiếm tài sản có vị trí chiến lược tại TP. Thủ Đức với tiềm năng tăng giá bền vững.