Nhà cấp 4 kiệt ô tô Ngô Quyền Sơn Trà 90m² - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 kiệt ô tô Ngô Quyền Sơn Trà 90m² - Chính chủ bán

5.57 tỷ
90 m² - 62 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90 m²

Nhà cấp 4 kiệt ô tô ngay đường Ngô Quyền, cách mặt tiền chỉ vài bước chân, vị trí trung tâm quận Sơn Trà, phù hợp khách đang tìm nhà ở khu vực sầm uất nhưng vẫn yên tĩnh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:90m²
  • Bố trí:Nhà cấp 4 ngang 6m vuông vức, có lối đi bên hông (đường luồng) giúp các phòng thông thoáng, đón gió tự nhiên
  • Đặc điểm:Kiệt ô tô rộng rãi, gần mặt tiền đường Ngô Quyền, khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, đầy đủ tiện nghi để vào ở ngay hoặc xây mới

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, xung quanh nhiều nhà ở và cửa hàng dịch vụ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Dễ dàng kết nối đến các trục đường chính của quận Sơn Trà, di chuyển nhanh vào trung tâm thành phố Đà Nẵng
  • Gần chợ, siêu thị mini và cửa hàng tiện lợi, mua sắm thực phẩm và nhu yếu phẩm rất thuận tiện
  • Khu vực có nhiều trường học các cấp và nhóm trẻ, phù hợp gia đình có con nhỏ đi học gần nhà
  • Môi trường sống an ninh, dân trí tốt, yên tĩnh nhưng vẫn gần khu vực dịch vụ, ăn uống, giải trí của quận Sơn Trà

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.57 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ muốn an cư lâu dài tại trung tâm quận Sơn Trà, người lớn tuổi cần không gian an ninh, yên tĩnh, cũng như nhà đầu tư tìm sản phẩm đất vuông đẹp để xây mới, giữ tài sản và kỳ vọng tăng giá ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ nhà, cơ hội tốt cho khách đang cần mua nhà khu vực Sơn Trà.