Nhà cấp 4 Hòa Hưng, Quận 10, 35m² giá 5.85 tỷ - Lợi thế trung tâm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 Hòa Hưng, Quận 10, 35m² giá 5.85 tỷ - Lợi thế trung tâm!

5.85 tỷ
35 m² - 167 triệu/m²

13, 10, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
35 m²

Chào bán nhà cấp 4 tại Hòa Hưng, Quận 10 - một cơ hội hiếm có cho những ai muốn sở hữu không gian sống lý tưởng giữa lòng thành phố. Bất động sản này không chỉ phù hợp cho việc ở mà còn là lựa chọn tuyệt vời để xây dựng mới với thiết kế hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, hướng Đông Bắc
  • Đặc điểm: Diện tích 3m x 12m, nằm trong khu vực xây cao tầng, sổ hồng riêng, công chứng trong ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hòa Hưng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách công viên Lê Thị Riêng chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho hoạt động thể thao và giải trí
  • Gần các trường học, đảm bảo môi trường học tập tốt cho trẻ em
  • Chỉ mất ít phút di chuyển đến các quận 1, 3, 5, 11, Tân Bình, thuận lợi cho việc đi làm
  • Tiện ích siêu thị và các dịch vụ khác cách không xa, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất thích hợp cho các gia đình trẻ, nhà đầu tư hoặc những ai muốn an cư tại vị trí trung tâm, thuận lợi cho việc đi lại và sinh hoạt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam