Nhà Cấp 4 hẻm xe hơi Phường Cát Lái 170m² giá 12.2 tỷ - Đang cho thuê 12 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Cấp 4 hẻm xe hơi Phường Cát Lái 170m² giá 12.2 tỷ - Đang cho thuê 12 triệu/tháng!

12.2 tỷ
170 m² - 72 triệu/m²

Phường Cát Lái, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
170 m²

Khám phá cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời tại Phường Cát Lái, Quận 2! Đất tặng nhà cấp 4 trong hẻm xe hơi với diện tích lý tưởng và tiềm năng cho thuê cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 170m² (4.85 x 26m, nở hậu đẹp)
  • Bố trí: Phòng khách + 3 phòng ngủ + 2 WC, có sân vườn sau nhà
  • Đặc điểm: Nhà cấp 4 hẻm thông thoáng, mặt đường rộng 5m, ô tô tránh nhau dễ dàng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Lê Văn Thịnh chỉ 80m, thuận tiện di chuyển
  • Chợ Cây Xoài chỉ 200m, mua sắm dễ dàng
  • Gần các trường học và cơ sở y tế, phù hợp với gia đình
  • Khu vực phát triển, nhiều tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.2 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê, với mức thu nhập ổn định từ hợp đồng thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.