Nhà cấp 4 hẻm ô tô đường Tuệ Tĩnh, Nha Trang 89m² - Vị trí đắc địa gần biển! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 hẻm ô tô đường Tuệ Tĩnh, Nha Trang 89m² - Vị trí đắc địa gần biển!

13 tỷ
89 m² - 146 triệu/m²

Nha Trang, Khánh Hòa

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
89 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà cấp 4 hẻm ô tô tại đường Tuệ Tĩnh, thành phố Nha Trang. Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời tại khu vực trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 89m² (ngang 4.5m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, tiện cải tạo hoặc xây mới
  • Đặc điểm: Hẻm ô tô 6m, xe hơi ra vào thoải mái, vị trí cực đẹp, an ninh cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển Nha Trang, chỉ cách vài phút di chuyển
  • Cách chợ và trung tâm thương mại khoảng 1 km, thuận tiện cho mua sắm
  • Gần các trường học, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Khu dân cư an ninh, dân trí cao, yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp cho các gia đình muốn sống trong một khu vực trung tâm, gần biển, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có giá trị tăng trưởng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà trực tiếp và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này.