Nhà cấp 4 hẻm ô tô đường 11, phường Linh Xuân, 51.6m² - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 hẻm ô tô đường 11, phường Linh Xuân, 51.6m² - Chính chủ bán gấp!

4.4 tỷ
51.6 m² - 85 triệu/m²

Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
51.6 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà cấp 4 hẻm ô tô trên đường 11, phường Linh Xuân, thành phố Thủ Đức. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mái ấm ấm cúng trong khu vực dân cư đông đúc và sôi động.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51.6m² (4.3x12m)
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Nhà cấp 4, không cho thuê, đang để trống, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Linh Xuân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Đường giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển bằng ô tô, xe máy
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, yên tĩnh
  • Gần trung tâm thương mại và các tiện ích khác phục vụ cuộc sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với gia đình nhỏ, cặp vợ chồng trẻ hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê trong tương lai.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin và xem sổ, vui lòng liên hệ ngay với chính chủ để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất!