Nhà cấp 4 hẻm 3 Phạm Văn Bạch, 67.5m² giá 5 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 hẻm 3 Phạm Văn Bạch, 67.5m² giá 5 tỷ - Chính chủ bán gấp!

5 tỷ
67.5 m² - 74 triệu/m²

Phường 15, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
67.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà cấp 4 tuyệt vời tại hẻm 3 đường Phạm Văn Bạch, quận Tân Bình. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67.5m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lửng, gồm 3 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà cấp 4 tiện xây lại, sổ hồng vuông vức, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường lớn chỉ 30m, thuận tiện cho xe hơi lưu thông
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, gần nhiều công nhân viên chức Nhà Nước
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Bán kính 1km có nhiều tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống an toàn, gần gũi với cộng đồng và có tiềm năng phát triển trong tương lai. Ngoài ra, đây cũng là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai muốn xây dựng lại theo ý tưởng riêng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.