Nhà cấp 4 hẻm 129 phường Bình Trưng Tây 130.5m² giá 9.6 tỷ - Đầu tư sinh lời tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 hẻm 129 phường Bình Trưng Tây 130.5m² giá 9.6 tỷ - Đầu tư sinh lời tốt!

9.6 tỷ
130.5 m² - 74 triệu/m²

Phường Bình Trưng Tây, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
130.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà cấp 4 tại hẻm 129, phường Bình Trưng Tây, thành phố Thủ Đức. Đây là một khoản đầu tư tiềm năng với vị trí thuận lợi và không gian thoáng đãng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 130.5m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ lớn, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt, hẻm xe hơi 6m, thích hợp xây mới hoặc đầu tư giữ tiền

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến trung tâm thương mại Vincom Thủ Đức
  • Cách đường lớn khoảng 300m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các khu vực tiện ích như chợ, siêu thị và bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này thích hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống riêng tư hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng từ việc xây dựng mới.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!