Nhà cấp 4 Gò Vấp 22m² giá 3.6 tỷ - Chính chủ bán thương lượng nhẹ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 Gò Vấp 22m² giá 3.6 tỷ - Chính chủ bán thương lượng nhẹ!

3.6 tỷ
22 m² - 164 triệu/m²

Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
22 m²

Chủ cần bán gấp nhà cấp 4 tại Gò Vấp với vị trí thuận lợi, nằm trên đường Lê Văn Thọ, phường 12, TP.HCM. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22m²
  • Bố trí: 1 tầng với gác lửng, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà chính chủ, sổ hồng đầy đủ, thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ An Hội, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1,2 chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Tiếp giáp với nhiều tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần bệnh viện và các trung tâm y tế, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.6 tỷ VND, có thương lượng nhẹ

Phù hợp với ai:

Nơi đây rất phù hợp với các gia đình trẻ, người độc thân hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản giá trị, dễ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá tốt nhất.