Nhà cấp 4 gác lửng phường Dĩ An 61.4m² giá 3.55 tỷ - Vị trí trung tâm thuận tiện! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 gác lửng phường Dĩ An 61.4m² giá 3.55 tỷ - Vị trí trung tâm thuận tiện!

3.55 tỷ
62 m² - 57 triệu/m²

Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
62 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà cấp 4 gác lửng tuyệt đẹp, nằm trong khu vực trung tâm phường Dĩ An, TP Dĩ An. Với vị trí lý tưởng gần Vincom Dĩ An và chợ Xóm Vắng, ngôi nhà này sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61.4m² (ngang 4.1m)
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp, phòng thờ, WC, sân để xe máy
  • Đặc điểm: Nhà cấp 4 gác lửng, thổ cư 100%, sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng 70%

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom Dĩ An và chợ Xóm Vắng, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Cách đường Lý Thường Kiệt và Nguyễn Trãi chỉ 100m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình
  • Đường xe hơi thông rộng, giao thông thuận lợi
  • Gần các trường học, bệnh viện, và nhiều tiện ích khác trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.55 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người có nhu cầu tìm kiếm không gian sống gần trung tâm với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội