Nhà cấp 4 đường Võ Thị Phải, quận 12, diện tích 120m² - Vị trí kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 đường Võ Thị Phải, quận 12, diện tích 120m² - Vị trí kinh doanh sầm uất!

8.98 tỷ
120 m² - 75 triệu/m²

Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
120 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà cấp 4 tọa lạc tại vị trí vàng trên đường Võ Thị Phải, phường Thới An, quận 12, TP Hồ Chí Minh. Với mặt tiền rộng rãi và vị trí đắc địa giáp đường Lê Thị Riêng, đây là lựa chọn hoàn hảo cho các hoạt động kinh doanh buôn bán đa ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m² (5,4m x 32m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, 1 tầng, thiết kế phù hợp cho kinh doanh và sinh hoạt
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, vị trí đẹp, thuận lợi giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thới An, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Cách trường mầm non, tiểu học chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần các tuyến đường lớn như Lê Thị Riêng, dễ dàng di chuyển ra trung tâm thành phố
  • Hệ thống giao thông công cộng, thuận tiện đi lại bằng xe máy, ô tô
  • Xung quanh có nhiều dịch vụ tiện ích như quán ăn, cửa hàng tạp hóa, ngân hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.98 tỷ VND (còn bớt)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một địa điểm kinh doanh lý tưởng hoặc một không gian sống yên tĩnh, tiện nghi cho gia đình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và sở hữu căn nhà mơ ước của bạn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam