Nhà cấp 4 đường số 6, Thủ Đức 66m² giá 3.89 tỷ - Pháp lý rõ ràng, không lỗi phong thủy! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 đường số 6, Thủ Đức 66m² giá 3.89 tỷ - Pháp lý rõ ràng, không lỗi phong thủy!

3.89 tỷ
66 m² - 59 triệu/m²

Phường Long Trường, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
66 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một cơ hội sở hữu ngôi nhà cấp 4 hoàn công đầy đủ tại đường số 6, phường Long Trường, thành phố Thủ Đức. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: Ngang 5m x Dài 14m, thiết kế hợp lý, không gian thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà đã hoàn công, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ, không lỗi phong thủy, không có mồ mã.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Long Trường, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông phát triển.
  • Không gian yên tĩnh, thích hợp cho gia đình sinh sống và nghỉ ngơi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.89 tỷ VND (bớt lộc cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm một nơi an cư ổn định tại khu vực Thủ Đức, hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội