Nhà cấp 4 đường Nguyễn Văn Cừ, 138.2m² giá 8 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 đường Nguyễn Văn Cừ, 138.2m² giá 8 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

8 tỷ
138 m² - 58 triệu/m²

Trường Thi, Vinh, Nghệ An

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
138 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại ngõ 01 đường Nguyễn Văn Cừ, phường Trường Thi, thành phố Vinh. Ngôi nhà cấp 4 kiên cố này không chỉ có vị trí thuận lợi mà còn mang lại không gian sống thoải mái, lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 138.2 m² (rộng 8m15)
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách rộng rãi, sân để ô tô
  • Đặc điểm: Nền cao, có cây gỗ bóng mát trong sân, để lại toàn bộ nội thất, chỉ việc vào ở.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày
  • Cách đường Nguyễn Văn Cừ chỉ vài bước, dễ dàng di chuyển
  • Đường bê tông rộng rãi, 2 xe ô tô tránh nhau thoải mái
  • Hệ thống điện, nước đầy đủ, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên và tiện nghi, đặc biệt là những gia đình có con cái đang theo học tại các trường xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và biết thêm thông tin chi tiết.