Nhà cấp 4 đường Dương Đình Hội, Quận 9, 92m² - Giá 7.7 tỷ, cơ hội sở hữu ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 đường Dương Đình Hội, Quận 9, 92m² - Giá 7.7 tỷ, cơ hội sở hữu ngay!

7.7 tỷ
92 m² - 84 triệu/m²

Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
92 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà cấp 4 tuyệt vời trên đường Dương Đình Hội, phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9! Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92m² (5.7m x 20.6m)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà cấp 4, đường ô tô né nhau, khu dân cư an ninh, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học từ mầm non đến trung học phổ thông, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách bệnh viện gần nhất chỉ 10 phút đi xe, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình.
  • Chợ truyền thống và siêu thị cách nhà chỉ vài phút, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Khu dân cư Khang Điền và Gia Hòa lân cận, đem lại sự phát triển bền vững cho khu vực.
  • Di chuyển dễ dàng đến các trục đường lớn như Lê Văn Việt, Đỗ Xuân Hợp chỉ trong vòng 5 phút.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.7 tỷ VND.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm chốn an cư, hoặc các nhà đầu tư muốn xây mới theo nhu cầu riêng của mình.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam