Nhà cấp 4 Dương Đình Nghệ 109m² giá 7.9 tỷ - Đầu tư sinh lời hiệu quả! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 Dương Đình Nghệ 109m² giá 7.9 tỷ - Đầu tư sinh lời hiệu quả!

7.9 tỷ
109 m² - 72 triệu/m²

Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
109 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Dương Đình Nghệ, Thanh Hóa! Đây là một sản phẩm nhà đất hiếm có, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản vừa ở vừa kinh doanh. Với vị trí đắc địa trên trục chính Dương Đình Nghệ, nơi tập trung nhiều hoạt động kinh doanh buôn bán đa ngành nghề, không thể bỏ qua.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 109m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4 với mặt tiền 4.75m
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, mát mẻ, đường rộng gần 7m, vỉa hè siêu rộng, đang cho thuê với dòng tiền 80 triệu/năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cửa hàng kinh doanh sầm uất, thuận lợi cho việc buôn bán
  • Cách chợ Dương Đình Nghệ chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Gần trường học và bệnh viện, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố Thanh Hóa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Sản phẩm này rất phù hợp với những nhà đầu tư muốn khai thác bất động sản cho thuê hoặc muốn tìm một nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà!