Nhà cấp 4 đường 8m Thạnh Xuân, Q12 55m² giá 4.08 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 đường 8m Thạnh Xuân, Q12 55m² giá 4.08 tỷ - Đầu tư sinh lời!

4.08 tỷ
55 m² - 74 triệu/m²

Thạnh Xuân, Quận 1, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
55 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng nằm trên đường Thạnh Xuân 21, Quận 12. Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho cả việc ở hoặc đầu tư cho thuê, với thiết kế và vị trí thuận lợi mang lại giá trị gia tăng trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m² (4.2m x 13m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, trệt lửng, 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Đường rộng 8m thông thoáng, khu dân cư an ninh, dân trí cao, phù hợp cho nhu cầu sinh sống và đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Gò Vấp, thuận tiện cho việc di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Cách chợ và các siêu thị lớn chỉ 1km, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Các trường học từ mầm non đến phổ thông trong bán kính 1-2km, thuận lợi cho con em đi học
  • Khu vực có nhiều dịch vụ tiện ích như bệnh viện, ngân hàng, và công viên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.08 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội cho thuê hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với môi trường sống trong lành.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.