Nhà cấp 4 + Dãy phòng trọ Phước Long Nha Trang 133m² giá 7.35 tỷ - Cách biển chỉ 1km! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà cấp 4 + Dãy phòng trọ Phước Long Nha Trang 133m² giá 7.35 tỷ - Cách biển chỉ 1km!

7.35 tỷ
133 m² - 55 triệu/m²

Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
133 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Nha Trang! Ngôi nhà cấp 4 và dãy phòng trọ này không chỉ gần biển mà còn rất thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 133,7m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách và bếp
  • Đặc điểm: Nhà cấp 4, mặt tiền 8m, sổ đỏ chính chủ, có 3 phòng trọ đang cho thuê với thu nhập ổn định

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách biển Nha Trang 1km, thuận tiện cho các hoạt động vui chơi, giải trí
  • Gần chợ, siêu thị và các cửa hàng tiện lợi, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Đường ô tô vào tận nơi, dễ dàng di chuyển và không lo tắc đường
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, môi trường sống lý tưởng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7,35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình muốn an cư lạc nghiệp, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời từ cho thuê phòng trọ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này!